Monday, May 16, 2005

Makala Mpya

Nimeweka makala mpya inayoitwa kasi ya ahadi za ajira. Bonyeza hapa uisome. Makala nyingine zipo kwenye kona yangu ya makala.

2Comments:

At 11:11 PM, Blogger CHUMA said...

SISTA NKYA WHATS GOING ON?
YOUR THE BOMB
I SENT MY SELF THIS EYES OPENING ARTICLE,AND I WAS ASKING FOR PERMISION TO FORWARD IT TO COUPLE OF PEOPLE.YOUR FAN
HAMISI CHUMA
HAMISIJC@YAHOO.COM

 
At 10:57 PM, Anonymous mtu said...

habari zenu, mimi nawatakia watz wanaopenda kucheza green card ya kwenda usa watumie site hii http://www.dvlottery.state.gov/
wapige passpoti size yeneye ukubwa wa 300 kwa 300 na background iwe nyeupe ili kupata uhalisi jinsi pic inatakiwa ingia hapa http://www.dvlottery.state.gov/photo.aspx
unapiga pic yako halafu una scan una save.application hii hapa http://www.dvlottery.state.gov/application.aspx
ujaze ukimaliza hapo kwenye pic utabrouse upate fail lenye picha yako halafu malizia kujibu mwisho kama umefanikiwa vizuri itakupa success hapo poa. nawatakia bahati njema ya kwenda kiwanja.

 

Post a Comment

<< Home

KITABU CHA WAGENI